Chia sẻ từ 30 năm quan sát sự phát triển của trí tuệ nhân tạo
Cùng gặp gỡ Phó Giáo sư Tiến sĩ Julie Porteous, Chủ nhiệm Chương trình Thạc sĩ Trí tuệ Nhân tạo tại Melbourne. Với vốn kinh nghiệm phong phú và lâu dài trong lĩnh vực khoa học máy tính, Tiến sĩ Porteous có những chia sẻ thú vị về trí tuệ nhân tạo, những ảnh hưởng của nó đến công việc của con người và liệu rằng chúng ta có nên lo lắng cho sự nghiệp tương lai.
Startup founder nhận học bổng thạc sĩ chia sẻ tiềm năng của AI trong ngành tài chính
Chia sẻ đầy cảm hứng từ Vỹ Nguyễn, học viên nhận học bổng chương trình Thạc sĩ Trí tuệ Nhân tạo, về hoài bão tạo ra thay đổi tích cực cho ngành tài chính ngân hàng bằng ứng dụng trí tuệ nhân tạo
Giải pháp trí tuệ nhân tạo trong quản lý tài chính cá nhân
Công nghệ trí tuệ nhân tạo đang đem lại những ảnh hưởng to lớn đến nhiều lĩnh vực khác nhau. Cùng theo dõi câu chuyện startup của Vỹ Nguyễn, học viên nhận học bổng Thạc sĩ Trí tuệ Nhân tạo, với ý tưởng ứng dụng AI trong công nghệ tài chính.
Thăng tiến sự nghiệp ngành A.I. - Ưu thế từ nền tảng vững chắc
Với Trần Quý Hưng, học viên Thạc sĩ Trí tuệ Nhân tạo, việc có được nền tảng kiến thức bài bản trong lĩnh vực AI và Machine Learning là điều vô cùng quan trọng để tiến xa trong ngành này. Cùng tìm hiểu những chia sẻ thực tế của Hưng về trải nghiệm chương trình học.