Từ bóng tối đến sức mạnh truyền cảm hứng: Hành trình của Nghiêm Vũ Thu Loan tại RMIT
Là một tấm gương sáng truyền cảm hứng, sinh viên nhận học bổng Chắp cánh ước mơ Nghiêm Vũ Thu Loan đã phát huy hết những gì cô được trao để biến hoài bão phụng sự cộng đồng thành hiện thực.
Giành học bổng 25% với 100% nỗ lực để thỏa giấc mơ thành công
Sau 6 năm rưỡi làm việc cho tập đoàn truyền thông lớn nhất thế giới và hiện đang sinh sống tại Vương quốc Anh, Võ Tường Vân Thủy xem học bổng của RMIT như nguồn cảm hứng bất tận về việc kiến tạo ảnh hưởng.
Đỗ Hoàng Đức Anh: Biến câu hỏi thuở nhỏ thành ước mơ lớn
Câu hỏi thời thơ ấu mà ba từng hỏi - “Con làm được gì để giúp bạn chưa?” đã nhen nhóm ước mơ góp phần thay đổi cuộc sống trẻ em trên mọi vùng miền đất nước trong Đỗ Hoàng Đức Anh.
Lê Vy: "Cứ đi lối sẽ thành đường"
Xuất thân là Cử nhân Kinh tế, Lê Vy nhận định rằng học bổng RMIT để theo học Thạc sĩ Trí tuệ nhân tạo đã tiếp thêm động lực giúp chị mở ra hướng đi mới dẫn lối tới thành công.